สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 106|ตอบกลับ: 1

หนุ่มใหญ่ หุ่นดี หน้าตาคม ของใหญ่ ทำมา มามุกดาหาร

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 12-6-2019 20:57 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอสาวใหญ่ สาวน้อย ขี้เหงา แฟนเผลอ แล้วเจอกัน ตอนนี้ พักรีสอร์ท มีรถไปมาสะดวก ใกล้เคียง ไม่ผิดหวัง ตาตาโอเค หุ่นโอเคไม่อ้วน ของใหญ่ ทำมา20 ปี ปลอดภัย อึด ทน ชอบเลีย เล้าโลมเก่ง ไม่สูบ ปากหอม สะอาด อายุ 40 ก่าๆ คืนนี้ถ้าเหงา ทักมานะครับ  เพราะพรุ่งนี้ ไปศรีษะเกษ เกี่ยวกับงาน ที่ต้องเดินสายครับ   ยินดี ไลน์เด้อจ้า " kondesiam " ชื่อ เก่ง นะครับ

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 13-6-2019 21:13 |ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ เดินทางมาพัก โคราชครับ ทักมานะครับ โคราชย่าโม ออกศึก
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ