สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 1274|ตอบกลับ: 27

เพื่อนๆในนี้สนใจรูปร่างและ หน้าตากันรึเปล่าคะ

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 15-7-2019 21:56 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้อง แสดงความเห็น จึงจะเห็นเนื้อหา ::ยกเว้นVIPจะเห็นทั้งหมด::

เพราะว่าเรามักจะได้รับการแนะนำตัวมาแค่
สวัสดีครับ  ผมเดี่ยว กทม.
นน...... ส่วนสูง...... ขนาดอาวุธ..... แค่นี้และตามด้วยคำว่า ยินดีที่ได้รู้จัก  โอ้วว้าววววว มิติใหม่ของการสนทนา 5555

คือเราเล่นเวปอื่นมาก่อน ก็เป็นนักเขียน เขียนแหลกแบบนี้แหล่ะ แล้วเวลามีหนุ่มอยากรุ้จักเรา เค้าจะเข้ามาแบบ
สวัสดีครับ ผมอายุ.... อาชีพ.... สถานะภาพ:แต่งงานแล้ว /โสด
สูง.... หนัก....  อยากขอโอกาสทำความรุ้จักครับ หลังจากประโยคนี้ เราก็จะได้ภาพถ่าย ครึ่งตัว เต็มตัว มาเพียบ เห็นหน้าแบบชัดๆเลย

แต่ในนี้จะคุยๆไปเรื่อยๆ คุยตอบไปมากแค่ไหน คุณพี่ก็ไม่ยอมให้เราเห็นอะไรอยู่ดีทำให้จินตนาการต่อยอดยากมาก  งั้นถามเพื่อนๆเอาดีกว่า ว่า

1. คนที่เคยได้นัดเจอในนี้ คุณได้เห็นหุ่น เห็นหน้าตากันก่อนรึเปล่า และ
2. ที่เจอะเจอมาส่วนมาก รูปร่างหน้าตาเป็นอย่างไร รับได้มั้ย

โพสต์ที่เกี่ยวข้อง

โพสต์ 15-7-2019 22:02 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบๆครับ. อันนี้ จริงเลย

โพสต์ 15-7-2019 22:26 |ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านเนื้อหาแล้วมึนๆงงๆ ตอบตามหัวข้อหลักก่อนละกัน
ส่วนตัวสนใจตามลำดับ
1. รูปร่าง ขอแค่ไม่โอเวอร์ไซส์และดูสะอาดก็พอ (ไม่เกี่ยวกับสีผิว)
2. ไม่ใช่สาวมั่น ลุยๆ หรืออินดี้ เพราะเป็นคนชอบความสงบ
3. รู้จักกาลเทศะ ไม่ทำอะไรแปลกๆในที่ชุมชน
4. หน้าตา

ส่วนหัวข้อรอง
เดี่ยวดีๆไม่ค่อยโพสต์เยอะ และมีไม่ถึง 10% ของเดี่ยวทั้งหมดมั้ง ถ้าจะหาเดี่ยวดีๆ แนะนำให้สร้างแอคเค้าท์มืดในtwitterหรือIGดีกว่าครับ คุณเขียนน่าอ่านดี น่าจะคนติดตามเยอะ

ปล. เว็บนี้แอดมินเขาไม่เคร่ง มันถึงดูเละๆเทะๆหน่อยๆ
ขนาดห้องนี้ให้คุยเรื่องทั่วไป ยังจะหาคู่อยู่นั่นแหละ -“-

โพสต์ 15-7-2019 22:38 |ดูโพสต์ทั้งหมด
แต่การได้เห็นหน้าตา ก็ไม่ได้แปลว่าเราต้องตอบรับนะคะ
ถ้าเห็นแล้วเราเฉยๆคือ ความรุ้สึกเราไม่ผ่าน เราเคยบอกแล้วว่าถ้าโหงวเฮ้งไม่โอเคเราไม่ต่อนะ แต่ข้อดีคือ จะได้ไม่เสียเวลาคุยกันทั้งสองฝ่าย
เราเคยคุยยืดยาวถูกคอกันมาก  พอเปิดตัวและใบหน้าออกมาเท่านั้นแหล่ะ วงแตกเลย เข็ดมากกกกก เพราะเสียเวลาไง เสียความรุ้สึก เสียใจด้วย (จะให้ยกตัวอย่างมั้ยคะ มันก็เหมือน ...  ลิงชิมแปนซีที่แช้ทกับจระเข้ หลับหูหลับตาคุยกันไป จินตนาการกันไป จนอยากจะกินกันจริงๆขึ้นมา  เมื่อทั้งสองได้นัดเจอกัน ...ที่เหลือก็คิดกันต่อเองนะคะ )
ส่วนคนที่มาถามนั่นถามนี่ ไปไหน กินอะไร ส่งข้อความมามากมาย จนเราเริ่มใจอ่อน โดยไม่ใส่ภาพโปรไฟล ก็กรุณาคิดสักนิด แบบใจเขาใจเรา

ทางเรามองไปคือคุณคือกล่องสี่เหลี่ยมสีฟ้าๆ ตามด้วยชื่อสั้นๆที่ตั้งใส่ไว้ง่ายๆ ดูโปรไฟล์ไม่ได้ คือตั้งการ์ดกันไว้ และไม่เคยเขียนบอกอะไรเลยซักอย่าง  แล้วทำมาชวนคุย กินข้าวยัง ไปไหน วันนี้เหนื่อยมั้ย  เราก็... นี่ชั้นคุยกับตัวอะไรอยู่ คือใครคะ คุณรับแบบนี้ได้แต่เราไม่นะ ความรุ้สึกมันไม่ได้จริงๆค่ะ (ถามจริง ทำแบบนี้ได้ไง ไม่รุ้สึกอะไรเลยเหรอ?)

โพสต์ 15-7-2019 22:57 |ดูโพสต์ทั้งหมด
topkitkat ตอบกลับเมื่อ 15-7-2019 21:26
อ่านเนื้อหาแล้วมึนๆงงๆ ตอบตามหัวข้อหลักก่อนละกัน
ส ...

จริงๆเราอยากได้การตอบรับแบบแมนๆ ในฐานะเพื่อนฝูงแต่คงยาก   ประโยคสุดท้ายเข้าใจเลยค่ะ ขนาดตั้งกระทู้ขึ้นมาชวนคุย ก็ยังมีคนมาชวนไปแอบคุยที่อื่นอยู่นั่นแหล่ะ แถมชวนคุยเรื่องอื่นด้วย อืมมม แต่ถ้าหุ่นดีมากหน้าตาหล่อมากกก เราจะทิ้งกระทู้นี้ตามเค้าไปเลยละกัน

โพสต์ 15-7-2019 23:10 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอให้เค้าถูกใจเราก่อน
ค่อยต่อเนื่องกันไป รูปร่าง สัดส่วน
ปรับได้ ลดได้ เพิ่มได้ถ้าถูกใจกัน ยาวๆนะคับ

โพสต์ 16-7-2019 01:15 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมสนใจกลิ่นรักแร้ของสาวเวลามีเซ็กส์ครับ ชอบดม ^^

โพสต์ 16-7-2019 01:41 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ตรงดีครับ แต่พวกเดี่ยวเค๊ารับไม่ได้นะครับ เรื่องแบบนี้ เพราะว่าพวกเค๊าคือเดี่ยวเทวดาครับ

โพสต์ 16-7-2019 09:12 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ทุกอย่างมันก็ปะปนกันไป ถ้าจะให้ถูกใจทุกคนคงงเป็นไปบ่ได้ดอกเธอ บางคนก็เเค่เข้ามาในสังคมสวิงเพราะชอบเเต่ไม่ออกเพราะกัวโรคภัย นาๆทัศนะ

โพสต์ 16-7-2019 09:44 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เดีายวในนี้ส่วนใหญ่ใจมดครับพอบอกมีค่าใช้จ่ายพวกค่าห้องค่าเดินทางก็เงียบไม่มาหรอกครับ

โพสต์ 16-7-2019 11:02 |ดูโพสต์ทั้งหมด
คงไม่ขี้เหล่เกินไปนะครับ แค่เป็นเพื่อนswช่วยคลายเหงาบ้างบางเวลา

โพสต์ 16-7-2019 11:05 |ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าตาผมว่ามีผลครับกับก่รตัดสินใจของบางคน
ส่วนตัวเองนี่จะโดนคัดออกบ่อยมากครับ ฮ่าๆๆๆ

สำหรับผมนี่ถามมีโอกาสจริงๆ ก็ขอแค่ใจตรงกันก็พอครับ ไม่จำเป็นต้องมีเรื่องหน้าตามาเกี่ยวข้อง

โพสต์ 16-7-2019 11:11 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็คุยรายละเอียดเบื้องต้นใน PM ครับ จากนั้นก็ขอไอดีไลน์เพื่อมาคุยกันต่อในรายละเอียดมากกว่านั้น ก็ได้เห็นรูปร่างหน้าตาของแต่ละคนก่อนที่จะได้เจอกันครับ ทุกครั้งก็ปกตินะครับเวลาที่ได้นัดเจอกัน จะเน้นมิตรภาพมากกว่าความใคร่เพียงอย่างเดียวครับ นี่หมายถึงผมนะครับ แต่ไม่รู้เหมือนกันว่าคนอื่นๆจะเป็นแบบนี้มั้ย

โพสต์ 16-7-2019 13:00 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมาก

โพสต์ 16-7-2019 14:43 |ดูโพสต์ทั้งหมด
แล้วแต่คนครับ ถ้าคุยถูกใจบ้างคนก็ไม่เคยเห็นเลยไปเจอตัวจริงเลยที่เดียวก็มี เห็นแต่รูปไม่ได้นัดก็มีแล้วแต่คนจริงๆครับ

โพสต์ 16-7-2019 20:03 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอตอบตามความสัตย์จริง
สำหรับเรา หน้าตา รูปร่าง มีผลอย่างยิ่งต่อการตัดสินใจที่จะพูดคุยทำความคุ้นเคย จนถึงขั้นที่จะยิ้มกันได้ แต่บางกรณีก็อาศัยการคุยกันจนถูกคอ ก็นานพอดูกว่าจะได้สัมผัสกันตัวเป็นๆ แต่บางคนยังไม่ถึงไหนกันได้แค่คุยก็เยอะค่ะ  ทุกคนมีสิทธิเลือกสิ่งที่ดีสำหรับตัวเอง

โพสต์ 16-7-2019 23:57 |ดูโพสต์ทั้งหมด
1. คนที่เคยได้นัดเจอในนี้ คุณได้เห็นหุ่น เห็นหน้าตากันก่อนรึเปล่า ตอบ>>บางครั้งก็ได้เห็นเพราะโปรไฟล์ บางครั้งก็ไม่ได้เห็น
2. ที่เจอะเจอมาส่วนมาก รูปร่างหน้าตาเป็นอย่างไร รับได้มั้ย ตอบ>>> ถ้าเป็น ญ เดี่ยวส่วนมากจะอวบอ้วน หน้าตาธรรมดาไม่ค่อยสวยคร้บ แต่นิสัยดี  ถ้าคู่ที่เจอส่วนมาก ธรรมดาค่อยข้างหน้าตาดี หุ่นโอเคร  ถามว่ารับได้มั้ย ก็รับได้นะคร้บ  
ปล.เรื่องการแนะนำตัว หรือส่งรูป บ้างครั้งมันขึ้นอยู่กับทางฝั่ง ญเดี่ยวหรือคู่ ว่าเขามีความต้องการมั้ย เพราะมีหลายคนส่งไปแล้วโกรธ บอกว่าไม่ได้ต้องการส่งมาทำไม ถ้าอยากได้จะขอเอง จะคุยกับใครหัดศึกษาก่อน  โดนด่าเป็นชุด  //// ส่วนการแนะนำตัวผมมองว่า ความต้องการส่วนมากของเว็ปนี้มันเป็นแบบนี้ คนที่เป็นชายเดี่ยวเลยชินกับการส่งข้อความนะแนะตัวแบบนี้ครับ /// สรุป ความต้องการของแต่ละคนไม่เหมือนกัน มันเลยต้องปฏิบัติแบบกลางๆ หยั่งเชิงในการถามหรือพูดคุย ในกรีณีที่โปรไฟล์ไม่ได้ระบุอะไรไว้ แต่ถ้าในโปรไพล์ของอีกฝ่ายชัดเจนก็อีกเรื่องนึงครับ

โพสต์ 17-7-2019 09:56 |ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ขอ ตอบเป็น ข้อๆเลยเนอะ
1. คนที่เคยได้นัดเจอในนี้ คุณได้เห็นหุ่น เห็นหน้าตากันก่อนรึเปล่า
- ก่อนที่จะนัดเจอกัน ก็คุยกัน สักระยะครับ เคมีตรงกันก็ไปกันต่อ โดยยังไม่เห็นรูปรึเห็นหุ่นด้วยซ้ำ แต่การคุยจะทำให้เรารู้อะไรหลายอย่างรู้ความต้องการ รู้ถึงความอดทน และจริงใจแค่ไหน

2. ที่เจอะเจอมาส่วนมาก รูปร่างหน้าตาเป็นอย่างไร รับได้มั้ย
- ที่เจอมา นิสัยดี รูปร่างไม่ได้เกี่ยงเพราะเราจะรู้จากข้อ 1 แน่นอนถ้ามาถึงข้อ 2 ได้  เรื่อง SEX ไม่ใช่เรื่องใหญ่ เท่านิสัยใจคอ แล้วที่เจอกันมาก็ ยังคบหาพูดคุยกันตลอดครับ ถึงบางทีอาจจะไม่ได้เจอกันนาน แต่ก็เหมือนเพื่อนที่สามารถคุยกันได้ทุกๆเรื่อง

โพสต์ 17-7-2019 12:09 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณความคิดเห็นดีๆค่ะ

ถ้าตัดเรื่องสวิงกิ้ง  เรื่อง one night stand ออกไป
มาที่เรื่องหาคนพิเศษรุ้ใจ หาเพื่อนที่มากกว่าเพื่อนทั่วไป
หาคนที่ใช่ทั้งความคิดอ่านและเรื่องบนเตียงคบหา กันแบบสบายใจ( เกือบลืมไปเลยว่าเรามีแล้ว )

แต่ไหนๆเราก็เข้ามาในนี้ และเรารุ้ดีว่ามีสิทธิจะทำอะไรได้บ้าง
เราก็ได้อะไรหลายๆอย่างจากการพบเจอมาเล็กน้อยค่ะ
เอาเป็นข้อๆเลยนะคะ (ถ้ามาอีกเราจะมาเพิ่มให้นะ)

1. คนที่มีดีจะไม่รีรอที่จะอวด : เพราะทำได้จริงๆไง ทักตอบปุ้บส่งรูปให้เราดูเลย วัดใจได้แบบนี้บอกตรงๆเราชอบ

2. คนขี้อวดที่ไม่มีดีจริง : จะดึงเวลาในการตอบออกไประยะหนึ่งเสมอ

3. คนที่ตามติด ไม่จากไปไหนแม้เราจะไม่ตอบ นั่นไม่ใช่เพราะชอบเรา : เขาชอบทำแบบนั้นของเขาเองตะหาก คุยซ้ำๆ ทักสั้นๆทุกวัน ไปเรื่อยๆ เหมือนช่วยตัวเองวันละ 1 นาที

4. พลังความชอบเซ็กส์จัดๆ สามารถอยู่ในผู้ชายที่น่าเบื่อสุดๆได้ : ตอนแนะนำตัวมาแรกๆ ดูดีมาก "ผมชอบเซ็กส์" แต่คุยแล้วรุ้สึกแห้งๆ ชืดๆ ไร้ชีวิตชีวา ซ่อนปมไปมา ทำเป็นลึกลับ เล่ามาทีละเสี้ยวให้เราจินตนาการ เฮ้อออ (ลืมถามอายุเลยไม่รุ้เป็นมนุษย์เจนไหน) คุยแล้วรุ้สึกหน่วงๆหนักๆปวดหัวตึ๊บพลังงานแย่มากรู้ตัวมั้ย ไปออกกำลังกายบ้างนะคะ ไม่มีฮอร์โมนให้อยากกระโจนใส่เลย

5. ความคิดลึกซึ้งที่ซ่อนอยู่ใต้กล่องสีฟ้า : เค้าให้ไอดีไลน์เรามาตั้งแต่ข้อความแรกแล้ว ในนั้นมีรูปหน้าเต็มบานรออยู่แต่เราดันไม่เข้าไปดูเอง  เค้าขอโทษ...

แค่นี้ก่อนค่ะ  เราไม่ได้ใช้อารมณ์เขียนนะคะ
เราเข้าใจแบบผู้หญิง ขอให้ถือว่า นี่คือการ  work shop ของเราละกันน้าา (ยิ้มหวานนนนน)

*ตัวหนังสือสีเขียวแทนการ healing จิตใจ

โพสต์ 17-7-2019 15:42 |ดูโพสต์ทั้งหมด
คนเราหาความพอดียากครับ บางความสัมพันธ์ไม่ได้หยุดแค่ ONS ครับ
กับบางคนความสัมพันธ์วันนี้อาจจะดีสุดๆ แต่พอถึงทางของมัน ก็ต้องหยุดอยู่แค่นั้นจริงๆ ครับผม

อันนี้ก็คงต้องเข้าใจเพราะทุกคนต่างมีเหตุผลของตัวเองครับ work shop แรกในเว็บที่ดูมีสาระ นะครับ
นอกจากเรื่องบนเตียงที่เราๆ คุยกัน 555 ขอบคุณครับ พูดเรื่องนี้ทำให้นึกถึงความหลัง...

โพสต์ 19-7-2019 10:19 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเข้าใจคำนี้ดีค่ะ  เหตุผลของตัวเอง
ขอบคุณสำหรับความเห็นนะคะ

โพสต์ 19-7-2019 15:18 |ดูโพสต์ทั้งหมด
panntree ตอบกลับเมื่อ 15-7-2019 22:10
ขอให้เค้าถูกใจเราก่อน
ค่อยต่อเนื่องกันไป รูปร่าง สั ...

ปรับใจใช่มั้ยคะ  

โพสต์ 19-7-2019 15:24 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบทีละคนไม่ไหว เอาเป็นว่าเราพอจะมองออกคร่าวๆแล้วนะคะ สำหรับเราเราให้ความสำคัญจุดนี้เป็นอันดับแรกนะคะ  บอกเบาๆเผื่อมีคนไม่ได้อ่านบล้อก
เม้าท์นิดนึง เราไปเห็นกิ้กเราเข้ามาวางไอดีไลน์ในทุ้หญิงเดียวหาชายคลายเหงาด้วยวันนี้   อืมมมดี

โพสต์ 20-7-2019 10:29 |ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่ม

โพสต์ 21-7-2019 15:54 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่เคยมีใครสนใจเราเลย..555

โพสต์ 21-7-2019 16:38 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอขมครับ

โพสต์ 22-7-2019 09:26 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ในเว็ปนี้ ชายเดี่ยวส่วนใหญ่จะฉาบฉวยครับ คงไหลมาจากเว็ปอื่น พวกหน้าเบื่อพวกนี้สร้างความน่าเบื่อไปทุกเว็ปครับ จะเป็นประเภทติดตามแต่ไม่เคยกดไลค์อะไรแบบนี้  
     ผมคิดว่าทุกคนก็ชอบคนหน้าตาดี รูปร่างดีครับ แต่บางคนดูรวมๆดีก็เยอะครับ  ส่วนตัวผมเคยนัดเจอก็จะมีส่งรูปแลกกันบ้างก็ดีครับ ตรงตามรูป บางคนก็ดูดีกว่าในรูป บางคนก็น้อยกว่ารูปนิดนึงครับ

โพสต์ 14-2-2020 17:50 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ใจริงแท้แน่นอน
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|สวิงกิ้ง

GMT+7, 20-2-2020 00:05 , สร้างเนื้อหา 0.037282 วินาที, 22 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]