สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 6281|ตอบกลับ: 14

ข่มขืน..คุณหนูคาห้องนอน..!!(1)

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 4-10-2019 17:42 โพสโดยมือถือ |ดูโพสต์ทั้งหมด
..ผมเป็นผู้รับเหมา..เรื่องมันเริ่มจากผมได้งานรับเหมาต่อเติมบ้านลูกค้าในหมู่บ้านหนึ่งตามระเบียบหมู่บ้านอนุญาตให้ทำงานถึงแค่6โมงเย็น เท่านั้นเพื่อไม่ให้รบกวนลูกบ้านหลังอื่น แต่วันนั้นเป็นวันสุดท้ายของงานนี้พวกผมเร่งงานแต่ก็ยังเลยเวลา ที่กำหนดแต่งานใกล้เสร็จเลย แกล้งไม่สนใจระเบียบหมู่บ้านในที่สุดก็มีปัญหา ลูกบ้านบ้านติดกันไม่พอใจ ออกมาต่อว่าผมกับลูกน้องแบบรุนแรงและก็แจ้งยามให้เข้ามาไล่พวกผมจนต้องหยุดงานเก็บของ และต้องเข้ามาใหม่ในวันรุ่งขึ้น ซึ่งตอนเช้าพวกผมรีบเข้ามาทำงานต่อให้เสร็จคู่กรณีบ้านข้างๆที่มีปัญหามันขับรถออกจากบ้านมันยังบีบแตรใส่และ ด่าลูกน้องว่าวางของเกะกะมัน ช่วงบ่ายงานเสร็จพวกผมเก็บของเตรียมกลับ มีกินเหล้าฉลองงานเสร็จนิดหน่อยลูกน้องผมมันบอกในวงเหล้าว่ามันแค้นใจไอ้ข้างบ้านก่อนกลับแก้แค้นมันหน่อยดีกว่า ลูกน้องผมมันเล่าว่า วันก่อนตอนที่มันขึ้นไปทำงานชั้น2 มันแอบมองไปข้างบ้านเห็นลูกสาวข้างบ้านมันกำลังแก้ผ้าแต่งตัวไปเรียน ทั้งขาวทั้งอวบ แก้ผ้าหมดเห็นทั้งตัว นมไม่ใหญ่แต่ขาวมากอวบน่าเย็ดมาก พวกผมนี้ควยลุกตามเลย ผมเคยคุยกับลูกมันครั้งนึง ตอนนั้นมันจะให้ผมช่วยซ่อมท่อน้ำที่บ้าน มันชื่อ"มาย" ยังเรียนอยู่เป็นนักศึกษา ผมชอบมองมันเวลาไปเรียนใส่ชุดกระโปรงสั้นๆยั่วควยตลอด เผลอคิดในใจน่าจับมาเย็ดแก้แค้นซะเลย เมื่อเช้าสังเกตุเห็นพ่อแม่มันออกไปทำงาน ลูกสาวมันน่าจะอยู่บ้านคนเดียว ด้วยความเมาปนความแค้น พวกผมเลยคุยกันเล่นๆว่าจะชวนกันขึ้นไปแอบดูมาย คุยไปคุยมาลูกน้องผมมันเสือกจะเอาจริง ผมเองก็อยาก ตอนนั้นเงี่ยนมาก หน้ามืดละ เอาวะ เป็นไงเป็นกัน เลยวางแผน ปีนบ้านมัน ทันทีที่ปลอดคนพวกผมแอบขึ้นนั่งร้าน ปีนไปทางห้องนอนลูกมัน และก็เป็นอย่างที่คิด มองผ่านหน้สต่างเข้าไปลูกสาวมันยังนอนหลับอยู่บนเตียง เห็นเต็มตาหุ่นมันนี่ช่างน่าเย็ด ทำพวกผมต้องกลืนน้ำลาย เอาว่ะไหนๆก็จะไปละเอาอีนี่แหละมาบรรเทาความเงี่ยน พวกผมปีนกลับลงมาใส่ไอ้โม่งแล้วปีนรั้วเข้าบ้านมันอีกครั้ง คราวนี้ใช้กุญแจผีไขเข้าทางหลังบ้าน แล้วก็ตรงขึ้นห้องนอนชั้น2 ค่อยๆเปิดประตูเข้าไป โชคเข้าข้างอีมายด์ไม่ล๊อคประตู มันยังนอนอยู่ ชุดนอนกระโปรงสีขาวลื่นๆบางเฉียบปกปิดเนินหี บางจนเห็นหัวนม กับกางเกงในสีขาวตัวจิ๋วเห็นเนินหมอยดกดำช่างยั่วยวนจริงๆพวกผมค่อยๆย่องเข้าไปใกล้ๆอู้ยส์แม่งทั้งขาวทั้งหุ่นดี ลูกน้องผมไม่พูดพร่ำทำเพลงตรงเข้าไปขึ้นคร่อมบนตัว อีมาย มันตกใจตื่นร้องโวยวาย "พวกแกเป็นใครเข้ามาได้ไง"ลูกน้องผมใช้มือปิดปากอีมาย พร้อมกับชักมีดขึ้นมาขู่ มึงอย่าร้องโวยวายนะไม่งั้นกูแทงมึงแน่ จนในที่สุดอีมาย มันพยักหน้า ลูกน้องผมเลยค่อยๆปล่อยมือ"พวกพี่..จะเอาอะไรก็เอาไปอย่าทำร้ายหนูเลยนะ" ถ้ามึงทำให้พวกกูพอใจเดี๋ยวก็จะปล่อยมึงไปแบบไม่เจ็บตัว เพื่อความสมจริงพวกผมบังคับให้อีมายไปเอาของมีค่าออกมา อีมายเชื่อฟังแต่โดยดีด้วยความกลัว แต่จังหวะนั้นเองอีมายเข้าใกล้ประตูอาศัยจังหวะเผลอรีบวิ่งออกจากห้องแต่ลูกน้องผมมันมือไวจับแขนไว้ได้ทัน กระชากอีมายกลับเข้าห้อง"มึงจะไปไหนอีดอก พวกกูอุตส่าห์ใจดีจะไม่ทำอะไรมึง แต่เสือกคิดจะหนีมึงนี่มันวอนจริงๆต้องลงโทษซะแล้ว" จากนั้นลุกน้องผมมันคงเงี่ยนจนไม่ไหวละตรงเข้าจับอีมายถลกชุดนอนบางๆของมันขึ้นจนเต้าขาวๆเด้งหลุดออกมามันบีบขยำนมอีมายอย่างเมามัน "ไม่นะ..ไม่หนีแล้วพี่อย่าทำไรหนูเลย" ลุกน้องผมตะคอก"มึงมานี่อีดอกเสือกทำกูเงี่ยนละ วันนี้กูจะเย็ดมึงด้วย" อีมาย ตกใจหน้าซีด พรางดิ้นๆ "ไม่เอา..ๆ.อย่าทำหนูเลยพี่ปล่อยหนูไปเถอะ"  ลูกน้องผมมันเอามีดขึ้นมาขู่อีกครั้ง"เงียบๆ..อีห่า มึงนี่ต้องเจ็บตัวละมั๊งยอมดีๆ ถ้าโวยวายมึงจะโดน" อีมายกลัวมาก"จร่ะ.ๆ.ยอมแล้วยอมดีๆแล้วอย่าทำร้ายหนูนะ"(มีต่อ)

รูปเด็ดๆถูกซ่อน เห็นได้เฉาะสมาชิก

กรุณา ลงชื่อเข้าใช้ หากไม่เป็นสมาชิก สมัครสมาชิก

โพสต์ 4-10-2019 17:43 โพสโดยมือถือ |ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่อจากตอนที่แล้ว..หลังจากที่อีมายจำใจยอมให้ลูกน้องผมปู้ยี้ปูยำแบบไม่ขัดขืน ลูกน้องผมก็เริ่มบรรเลงเพลงกามใส่อีมายโดยมีผมยืนดูอยู่ไม่ไกล ตอนนี้ภาพที่เห็น สาวนักศึกษาที่ท่าทางเย่อหยิ่ง หมดพิษสง ชุดนอนกระโปรงสั้นบางๆของอีมาย ตอนนี้ถูกลุกน้องผมถลกขึ้นถึงหน้าท้อง เผยให้เห็นกางในสีขาวตัวจิ๋ว ที่ปิดกลีบหีขาวอวบเห็นเลื่อมหมอยดกดำที่ซ่อนอยู่ภายในไม่ต้องใช้จินตนาการมากนัก นมเล็กๆที่ไม่ทีเสื้อในของมันโดนขยำสลับบีบ จุกเล็กๆสีน้ำตาลที่ดันชุดนอนออกมา โดนสะกิดเขี่ยโดยมือกร้านหยาบของลุกน้องผม อีมายได้แต่นอนนิ่งปัดป้องบ้างนิดๆหน่อยๆ เมื่อยามโดนสัมผัสแรกช่างเป็นภาพที่ชวนควยลุก ตอนนั้นเองลูกน้องผมมันคงหน้ามืดไม่สนอะไรแล้วถอดไอ้โม่งออก ผมร้องห้ามไม่ทัน มันบอกไหนๆก็ไหนๆละใส่แล้วไม่ถนัด ผมมองอีมายมันจ้องหน้าลุกน้องผมแบบตาไม่กระพริบ ลุกน้องผมตะคอกใส่อีมาย"อีห่า..จ้องอยู่ได้เดี๋ยวมึงได้ไปจ้องในนรกหรอก..!!" อีมายเบือนหน้าหนีด้วยความกลัว ลุกน้องผมมันจับคอเสื้อชุดนอนอีมายกระชากออกจนกระดุมกระเด็นไปคนละทิศละทางหน้าอกขาวๆแบนๆของมันเผยออกมาให้พวกผมเห็นเต็มสองตามันได้แต่ปิดป้องจุกเม็ดสวยของมัน แต่มือของมันก็โดนจับกดกับที่นอน ไอ้ลุกน้องผมมันบอก"อู้ยส์นมแม่งขาวชิบหายขอกินนมให้หนำใจเลยนมเล็กๆนี่แหละแม่งsexจัดนักแหละ"  ก่อนจะแลบลิ้นสากๆออกมาลากลิ้นไปทั่วเนินเต้าผ่านจุกวนซ้านวนขวาสลับทั้งสองข้างแบบตายอดตายอยาก จนอีมายได้แต่เอียงตัวหนีด้วยความกลัวปนเสียว จะร้องห้ามก็ไม่กล้า พักเดียวอีมายทิ้งมืออ่อนแรงไร้ซึ่งความขัดขืนคงทำใจได้แล้วว่าสมยอมซะตอนนี้ดีกว่าขัดขืนแล้วโดนฆ่าทิ้ง  ลุกน้องผมมันยิ่งได้ใจทั้งขยำขยี้บีบเค้นโลมเลียจนน้ำลายมันเปียกไปทั้งเต้าขาวๆของอีมาย ตอนนั้นผมทนไม่ไหวละ ค่อยนั่งบนเตียงเอามือลูบต้นขาขาวๆอวบๆทั้งนิ่มทั้งลื่นลุกน้องผมมันขยับให้ผมลวนลามอีมายได้ถนัดขึ้น อีมายบอก "พี่..ทีละคนเถอะนะสงสารหนูเถอะอย่ารุมหนูเลยหนูกลัว..ไหนๆหนูก็ยอมพวกพี่แล้ว.."  ผมไม่ตอบตั้งหน้าตั้งตาลูบขาขึ้นไปเรื่อยๆจนถึงเนินหีโหนกนูนค่อยๆกดนิ้วลงตรงกลางร่องหีเขี่ยผ่านกางเกงในสีขาวมีเสียงร้องห้ามปนเสียงครางเบาๆ..ระหว่างนั้นเองลุกน้องผมมันงัดท่อนควยขึ้นมา ลำอวบๆหัวบานดำคล้ำผงกหัวหงึกๆอีมายตกใจอ้าปากค้าง ขอเย็ดปากสวยๆของมึงหน่อยเถอะวะ..มาอมดีๆทำให้พวกกูมีความสุขแล้วมึงจะปลอดภัย อีมายได้แต่หลับตาส่ายหน้าเม้มปากแต่ลุกน้องผมมันเอาควยลำเขื่องถูไปถูมาบนหน้าสวยๆของอีมาย อีมายได้แต่หลับตาพริ้มมือก็บีบขยำนมด้วยความหื่นกระหาย สุดท้ายอีมายค่อยๆอ้าปากทีละนิดจนในที่สุดท่อนควยมุดเข้าไปในโพรงปากอีมายแทบทั้งดุ้น ลุกน้องผมมันกระเด้าควยเข้าออกรูดครูดริมฝีปากอวบอิ่มเข้าออกตามแรงเด้าช้าสลับเร็วตื้นบ้างลึกบ้าง ตอนนั้นผมเห็นอีมายหมดฤทธิ์ ไม่มีแรงต่อสู้ ผมเลยค่อยๆรูดกางเกงในมันออกมันก็ยอมแต่โดยดีอำนวยความสะดวกเต็มที่มันคงอยากให้พวกผมเสร็จๆไปมันจะได้พ้นนรกตรงนี้เสียที  คิดในใจพวกผมไม่ยอมแค่นี้หรอกเพราะแผนไม่ใช่แค่เย็ดอีมายธรรมดา..มันต้องตื่นเต้นและสะใจกว่านี้..หึๆ..ตอนนี้หีกลีบสวยอวบอิ่มปิดเม็ดแตดของมันโดนผมล้วงเขี่ยลากนิ้วผ่านร่องหี อีมายค่อยๆแหกขาอำนวยความสะดวกให้ ผมสัมผัสน้ำเงี่ยนของมันที่ไหลแฉะเต็มร่องหีได้ง่ายขึ้นเสียงครางในลำคอที่ปากมันอมควยลุกน้องผมอยู่ฟังแทบไม่ได้สรรพแต่รับรู้ได้ถึงความพึงพอใจของอีมาย ป่านนี้คงเตลิดเพลิดเพลินกับความเสียวทั้งเนื้อทั้งตัวของมันที่โดนเล้าโลมทางเดียวที่ระบายความเสียวของมันได้คือปากที่โม๊คควยให้ลูกน้องผมทั้งดูดทั้งรูด ให้แบบลืมยางอาย  แล้วผมก็ทนไม่ไหวกลีบหีขาวอวบอ้าเผยให้เห็นเม็ดแตดเม็ดใหญ่ เม็ดมณีสีขาวโดนแหวกโดยนิ้วผมแคมร่องหีที่โดนแหวกจนเห็นเนื้อในสีชมพู เย้ายวนจนผมอดใจไม่ไหว แลบลิ้นลากจากร่องหีลากลิ้นแตะๆลงบนเม็ดเสียวสะบัดรัว ลากเลียแบบเมามันหื่นกระหายเสียงดูดกินน้ำเงี่ยนหอมกลิ่นสาบสาวทำเอาอีมายถึงกับถอนปากจากควยก้มลงมาดูหีตัวเองที่โดนเลียจนเสียวซ่านคิ้วติดกันหน้าแดงก่ำปากน้ำลายไหลยืดออกจากริมฝีปากสวยๆ  "ไม่ไหวแล้ว..เย็ดเถอะค่ะหนูยอมพวกพี่แล้วกี่ควยก็มาเถอะค่ะไม่ไหวละ..โอ้วๆๆ..พวกผมก็หยุดเล้าโลมมันแล้วบอกอีมายว่า"แค่นี้มันยังไม่พอหรอกเดี๋ยวมีไรสนุกๆมาทำอีกเยอะ" อีมายนอนหมดแรงถาม"พวกพี่จะทำอะไรหนู เย็ดๆแล้วไปซะเถอะของก็เอาไปหมดแล้วเดียวพ่อแม่หนูก็กลับมาแล้วนะ".ผมพยักหน้าให้ลุกน้องทำตามแผนต่อไป เอายาปลุกSexผสมน้ำจับกรอกปากอีมาย(ปกติหยด2-3หยดคราวนี้เทไปครึ่งขวด) มันหมดแรงที่จะขัดขืน แต่ก็ส่ายหน้าหนี กินครึ่งทิ้งครึ่ง ไหลจากปากเลอะเปียกไปทั้งเต้า แล้วพวกผมก็จับอีมายมัดกับเตียงมัดแขนมัดขาแหกออกแบบขึงพืดแล้ว มัดปาก ตอนนี้ยาเริ่มออกฤทธิ์ อีมายเริ่มเบลอๆ  บิดไปบิดมา  รอเวลาอยู่สักพักเสียงรถยนต์พ่อแม่มันก็มาจอดหน้าบ้านตามแผนที่วางไว้แต่แม่มันไม่ได้กลับมาด้วย มีแต่พ่อมันแต่พวกผมไม่สนละ ลงไปดักที่หน้าประตูพอพ่อมันเข้ามา ลูกน้องผมย่องออกมาจากหลังประตูฟาดพ่อมันเข้าที่ท้ายทอยด้วยไม้จนมันสลบแล้วลากมันขึ้นชั้น2จับมัดกับเก้าอี้  รอเวลาพ่อมันฟื้นมาดูอะไรสนุกๆตามแผนพวกผม.!!

โพสต์ 4-10-2019 17:59 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับๆ

โพสต์ 4-10-2019 23:18 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมมากครับ

โพสต์ 5-10-2019 00:58 |ดูโพสต์ทั้งหมด
มาต่อไวๆนครับ

โพสต์ 5-10-2019 02:19 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ดาร์คมากค่ะ

โพสต์ 5-10-2019 05:04 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เรื่องจริงหรือป่าว.... ถ้าเรื่องจริงโคตรเหี้ยว่ะ....

โพสต์ 5-10-2019 08:33 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ 5-10-2019 08:48 |ดูโพสต์ทั้งหมด
มันส์อีกแล้ว

โพสต์ 8-10-2019 11:00 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เถื่อนดีครับ 555

โพสต์ 9-10-2019 08:38 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 9-10-2019 14:27 |ดูโพสต์ทั้งหมด
หนังเรื่องอะไรครับนี่

โพสต์ 9-10-2019 18:25 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลย รอตอนต่อไปครับ

โพสต์ 11-10-2019 15:52 |ดูโพสต์ทั้งหมด
มีต่อมั้ย ?

โพสต์ 11-10-2019 22:32 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมาก
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|สวิงกิ้ง

GMT+7, 17-2-2020 06:11 , สร้างเนื้อหา 0.024858 วินาที, 18 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]