สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 7384|ตอบกลับ: 12

แฟนเก่าเล่าให้ฟัง 1

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 5-10-2019 00:55 โพสโดยมือถือ |ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับผมชื่อเอก แฟนเก่าที่เล่าให้ฟังเธอมีชื่อว่าฝน ผมกับฝนคบกันมาหนึ่งเดือนเราก็ได้เสียกันที่ห้องของผม ก่อนที่เธอจะเล่าเรื่องนี้ให้ผมฟังเราก็อยู่ด้วยกันมาแล้วถึงหกเดือน ฝนเล่าว่าครั้งแรกของเธอเป็นความทรงจำที่ไม่ดีและหลอกหลอนเธอมาจนถึงทุกวันนี้ เริ่มเรื่องเลยนะครับ ฝนเป็นคน นครสวรรค์ ตอนนั้นฝนอายุ 16ปี เธออาศัยอยู่กับ พ่อ แม่ และน้องชาย และรอบๆบ้านของฝนก็มีญาติเธอทั้งนันที่อยู่ระแวกเดียวกัน ซึ่งมีลูกพี่ลูกน้องของเธอมันชื่อ นพ ฝนเล่าว่ารังเกียจไอ้นพมากเพราะมันเกเรเรียนหนังสือไม่จบ และติดยาบ้า ซึ้งในวันที่เกิดเหตุ ฝนกลับมาจากโรงเรียนในชุดนักเรียน ม ปลายซึ่งในวันนั้น พ่อ แม่ ของฝนและญาติๆ ไปที่ทุ่งนากันหมดเพราะกำลังถึงฤดูเก็บเกี่ยวข้าว  เธอถึงบ้านก็ถอดกระโปรงนักเรียนออกและนุ้งกางเกงขาสั้น เพื่อเตรียมกับข้าวให้ พ่อ และแม่  ขณะที่เธอกำลังทำกับข้าวไอ้นพก็เดินเข้ามาในบ้าน มันกลับจากทุ้งนามาเอาน้ำกินไปให้คนที่กำลังเกี่ยวข้าว ฝนไม่มองไม่สนใจ เธอยังยืนล้างฝักเพื่อ้ตรียมทำกับข้าว ไอ้นพเดินเข้ามาที่ด้านหลัง มันเอามืออุดปากเธอไว้อีกมือรวบเข้าที่เอวของเธอ ฝนพยายามร้องและดิ้น ไอ้นพจึงต้อยไปที่ท้องน้อยของฝน ฝนไม่มีแรงร้องและดิ้นเพราะมันจุกไปหมด  เมื่อฝนไม่มีแรงดิ้นไอ้นพก็ดึงกางเกงฝนออกพร้อมกางเกงใน  มันฝังหน้าไปที่กลีบแคมที่บริสุทธของฝน แล้วใช้ลิ้นตวัดเลียตรงร่องกลาง   แล้วไอ้นพก็แหวกกลีบของฝนแลดูดที่เม็ด ละมุดของเธออย่างแรง เธอเล้าว่ามันเจ็บไม่มีความเสียวเลย ไอ้นพมันใช้ลิ้นกับฝนเพียงนิดเดียว เพื่อให้เธอมีน้ำหล่อลื้น  แล้วฝนก็รู้สึกว่สมีอะไรมาดันตรงกลางกลีบกุหลาบของเธอ  เอไม่มีแรงดิ้นหนี่ มันค้อยๆชำแหลกแหวก กลีบของเธอมาทีละนิด เธอเล้าว่ามันเจ็บเหมือนกับกลีบแคมของเอจะฉีกออกมา เธอน้ำตาใหลลงที่สองแก้ม แล้วไอ่นพมันก็เริ่มสาว ควยเข้าออกของเธอช้าๆ มันแสบไปทั้งแคม แต่หลังจากนั้นเธอบอกว่าไอ้นพเริ่มสาวควยเร็วขึ้นเอก็เริ่มคลายความเจ๋บแสบ และมีความเสียวคลืบคลานเข้ามาแทน  แต่เพียงไม่นานไอ้นพก็ปลดปล่อย น้ำสีขาวขุ่นลงในร่องสวาทของเธอมันก็ชักควยออก แล้วนุ้งกางเกงแล้วก็ออกไป ฝนร้องให้ก้มดูที่ร่องสวาทของตัวเอง มีคราบน้ำอสุจิของ ไอ้นพและตราบเลือดสีจางๆของเธอ แต่นี้ไม่ใช้ครั้งสุดท้าย ระหว่างเธอกับไอ้นพ

โพสต์ 5-10-2019 01:20 |ดูโพสต์ทั้งหมด
รออ่านค่ะ

โพสต์ 5-10-2019 06:13 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวโหดรออ่านนะ

โพสต์ 5-10-2019 08:32 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ 5-10-2019 21:27 โพสโดยมือถือ |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ 6-10-2019 10:29 |ดูโพสต์ทั้งหมด
มาต่อโดยด่วนเลยครับ ขอบแนวนี้

โพสต์ 6-10-2019 13:16 |ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ

โพสต์ 6-10-2019 13:17 |ดูโพสต์ทั้งหมด
noomdesign ตอบกลับเมื่อ 6-10-2019 10:29
มาต่อโดยด่วนเลยครับ ขอบแนวนี้

ขอบคุณครับ

โพสต์ 7-10-2019 09:06 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 7-10-2019 18:07 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวนะ...อ่านไปอ่านมาเหมือนcopyเรื่องแต่งมาเลย

โพสต์ 11-10-2019 21:49 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 11-10-2019 22:32 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมาก

โพสต์ 21-12-2019 00:02 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|สวิงกิ้ง

GMT+7, 17-2-2020 05:38 , สร้างเนื้อหา 0.023458 วินาที, 17 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]