สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 617|ตอบกลับ: 5

เพราะศักด์ศรีมันกินไม่ได้

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 30-12-2019 15:03 |ดูโพสต์ทั้งหมด

และการรักษาความสัมพันธ์คือสิ่งสำคัญที่สุด  จริงมั้ย?
อีกครั้งที่คำว่า อยากรู้จักจัง นั้นสร้างความมึนให้กับเรา
เอาจริงๆเราคงให้ความสำคัญกับ คำ ไปเองนั่นแหล่ะ

เราต่อรองให้อีกฝ่ายให้ข้อมูลส่วนตัวเรามากขึ้น แต่เขากลับเงียบไป และในขณะที่เราเริ่มรู้สึกขุ่นเคือง ข้อความใหม่จากอีกคนก็ถูกส่งเข้ามา

การตอบรับอย่างจริงใจไม่สามารถซื้อใจใครได้ เพราะความสามารถในการแปลความหมายของแต่ละคนมีขีดจำกัด ไอดีไลน์ที่ให้กันมานั้นดูไม่มีตัวตน ไม่รู้สึกถึงว่ามีคนจริงๆอยู่ในนั้น

ต้องทำยังไงนะ ทำไงถึงจะดูออก อยากมองทะลุจิตใจของตัวอักษรที่ได้รับ อยากเห็นโดยไม่ต้องเอ่ยปากถาม

จมอยู่ในกองข้อความต่อไป
(คิดเล่นๆ เขียนสนุกๆนะคะ)​

โพสต์ 30-12-2019 15:06 |ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงๆ​

โพสต์ 30-12-2019 15:48 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ถูกต้องครับผม

โพสต์ 30-12-2019 15:50 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่ค่ะ

โพสต์ 30-12-2019 18:30 |ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้ ว๊าว พี่สาวหนู

โพสต์ 31-12-2019 08:52 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ศักดิ์ศรีกินไม่ได้ครับ แต่มันสามารถเอาไว้ใช้หากินได้
บางทีต้องใช้เวลาและความไว้ใจด้วยครับ
สมัยนี้เราไว้ใจคนยากขึ้นนะครับ ให้เวลาสักหน่อยก็ดีนะครับ
สวัสดีวันสิ้นปีครัย
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|สวิงกิ้ง

GMT+7, 20-2-2020 00:46 , สร้างเนื้อหา 0.026629 วินาที, 21 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]